Chọn trận bên dưới để xem nhé...

Chọn trận bên dưới để xem nhé...

Chọn trận bên dưới để xem nhé...

Chọn trận bên dưới để xem nhé...

★★★ XEM BÓNG ĐÁ DỄ DÀNG 4 TRẬN CÙNG LÚC VỚI 4 MÀN HÌNH ★★★ | ★ GIẢI THÍCH: Mỗi icon tương ứng với mỗi màn hình 1,2,3,4. Các trận đang trực tiếp (Live). Các trận đang chưa diễn ra và không có kênh phát. Danh sách server (kênh) xem trong một trận, thay đổi các SV khác nhau để xem kênh mượt nhất và phù hợp nhất với mạng của bạn.
08:00

Colorado Rapids vs Columbus Crew

MLS

11:00

Yokohama Marinos vs Jubilo Iwata

J-League

11:00

KAGOSHIMA UNITED vs AVISPA FUKUOKA

J-League 2

12:00

SAGAN TOSU vs Kashima Antlers

J-League

12:00

Urawa Red Diamonds vs Sanfrecce Hiroshima

J-League

12:00

MONTEDIO YAMAGATA vs ZWEIGEN KANAZAWA

J-League 2

12:00

TOCHIGI SC vs FAGIANO OKAYAMA

J-League 2

13:00

Nagoya Grampus Eight vs MATSUMOTO YAMAGA FC

J-League

13:00

VISSEL KOBE vs SHONAN BELLMARE

J-League

13:00

KASHIWA REYSOL vs OMIYA ARDIJA

J-League 2

14:00

OITA TRINITA vs Kawasaki Frontale

J-League

14:30

Dalian Yifang vs Shanghai Shenhua

Chinese Super League

15:00

Daegu FC vs Suwon Samsung Bluewings

K-League

16:30

Guangzhou Evergrande vs THÂM QUYẾN

Chinese Super League

17:00

Jeonbuk Hyundai Motors vs Gyeongnam FC

K-League

17:00

FC GIFU vs MACHIDA ZELVIA

J-League 2

17:00

Almeria vs ALCORCON

La Liga 2

18:00

CỘNG HÒA FC AKHMAT GROZNY vs FC Rostov

Ngoại Hạng Nga

18:00

CSKA Moscow vs FC KRYLIA SOVETOV SAMARA

Ngoại Hạng Nga

18:00

FC ANZHI MAKHACHKALA vs URAL EKATERINBURG

Ngoại Hạng Nga

18:00

FC DINAMO MOSCOW vs FC ARSENAL TULA

Ngoại Hạng Nga

18:00

FC KRASNODAR vs FC RUBIN KAZAN

Ngoại Hạng Nga

18:00

FC LOKOMOTIV MOSCOW vs FC UFA

Ngoại Hạng Nga

18:00

FC ORENBURG vs FC SPARTAK MOSCOW

Ngoại Hạng Nga

18:00

Zenit St Petersburg vs FC YENISEY KRASNOYARSK

Ngoại Hạng Nga

18:00

BANGKOK UNITED vs Samut Prakan City FC

Thai League 1

18:00

Chonburi FC vs RATCHABURI MITR PHOL FC

Thai League 1

18:35

Shandong Luneng vs Guangzhou R&F

Chinese Super League

18:35

Shanghai Sipg vs Bắc Kinh Quốc An

Chinese Super League

19:00

Buriram United FC vs Muang Thong United

Thai League 1

19:30

Royal Antwerp FC vs Royal Charleroi

Vô địch quốc gia Bỉ

20:00

FC Torino vs Lazio Roma

Serie A

20:00

Djurgardens IF vs OSTERSUNDS FK

Vô địch Quốc gia Thụy Điển

20:30

Mexico vs Nhật Bản

U20 World Cup

21:00

Gimnastic de Tarragona vs Elche

La Liga 2

21:00

St Mirren vs Dundee United

Vô đich quốc gia Scotland

22:00

FC Salzburg vs SKN St Polten

Vô đich quốc gia Áo

22:00

LINZER vs Austria Vienna

Vô đich quốc gia Áo

22:00

RZ PELLETS WAC vs Sturm Graz

Vô đich quốc gia Áo

22:00

AFC DUNAREA 2005 CALARASI vs Gaz Metan Medias

Vô đich quốc gia Romania

22:30

HJK Helsinki vs KPV Kokkola

Vô địch Quốc gia Phần Lan

22:30

IFK Mariehamn vs Vaasa PS

Vô địch Quốc gia Phần Lan

22:30

Kalmar FF vs IF Elfsborg

Vô địch Quốc gia Thụy Điển

23:00

Sampdoria vs Juventus

Serie A

23:00

Senegal vs Colombia

U20 World Cup

23:00

Ecuador vs Ý

U20 World Cup

23:00

Aarhus GF vs Randers FC

Vô đich quốc gia Đan Mạch

23:00

Tenerife vs Real Oviedo

La Liga 2

23:00

Fenerbahce vs Antalyaspor

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

23:00

GOZTEPE SK vs MKE Ankaragucu

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

23:00

Kayserispor vs Buyuksehir Belediye Erzurumspor

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

23:00

YENI MALATYASPOR vs Bursaspor

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

23:00

VENEZIA vs Unione Sportiva Salernitana 1919

Serie B

00:00 27/05

NK Dinamo Zagreb vs HNK Hajduk Split

Vô đich quốc gia Croatia

00:00 27/05

Lokomotiva Zagreb vs Gorica

Vô đich quốc gia Croatia

00:00 27/05

NK Osijek vs INTER ZAPRESIC

Vô đich quốc gia Croatia

00:00 27/05

Granada vs CADIZ

La Liga 2

00:00 27/05

Besiktas vs Kasimpasa

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 27/05

ISTANBUL BASAKSEHIR FK vs ALANYASPOR

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 27/05

Caykur Rizespor vs Trabzonspor

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

00:00 27/05

Sivasspor vs Galatasaray

Vô địch quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ

01:00 27/05

Concordia Chiajna vs CSM POLITEHNICA IASI

Vô đich quốc gia Romania

01:00 27/05

UD EXTREMADURA vs LUGO

La Liga 2

01:30 27/05

Inter Milan vs Empoli FC

Serie A

01:30 27/05

S.P.A.L. 2013 vs AC Milan

Serie A

01:30 27/05

Ba Lan vs Tahiti

U20 World Cup

01:30 27/05

Atalanta Calcio vs Sassuolo Calcio

Serie A

01:30 27/05

Cagliari vs Udinese Calcio

Serie A

01:30 27/05

ACF Fiorentina vs Genoa

Serie A

01:30 27/05

AS Roma vs Parma Calcio

Serie A

02:00 27/05

PESCARA vs Hellas Verona

Serie B

05:00 27/05

Sporting Kansas City vs Seattle Sounders

MLS

06:30 27/05

Toronto vs San Jose Earthquakes

MLS

08:06 27/05

CLUB LEON vs UANL Tigres

Vô Địch Quốc Gia Mexico

21:00 27/05

Derby County vs Aston Villa

Hạng Nhất Anh - Championship

22:00 27/05

FC VOLUNTARI vs AFC HERMANNSTADT

Vô đich quốc gia Romania

22:30 27/05

FC Honka vs Lahti

Vô địch Quốc gia Phần Lan

23:00 27/05

Honduras vs Uruguay

U20 World Cup

23:00 27/05

Qatar vs Ukraine

U20 World Cup

00:00 28/05

Hammarby IF vs IFK Norrkoping

Vô địch Quốc gia Thụy Điển

00:00 28/05

Orebro SK vs IK SIRIUS FK

Vô địch Quốc gia Thụy Điển

01:00 28/05

FC Botosani vs FC DINAMO BUCURESTI 1948

Vô đich quốc gia Romania

01:30 28/05

Na Uy vs New Zealand

U20 World Cup

01:30 28/05

Mỹ vs Nigeria

U20 World Cup

01:30 28/05

Union Berlin vs Stuttgart

Bundesliga

02:00 28/05

Deportivo La Coruna vs RCD MALLORCA

La Liga 2